Ahmad Hijazi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ahmad Hijazi
Rayuwa
Haihuwa Sidon (en) Fassara, 22 ga Augusta, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Lebanon
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Al Ahed FC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ahmad Mostafa Hijazi ( Larabci: أحمد مصطفى حجازي‎ </link> , Lebanese Arabic pronunciation: [ˈʕaħmad ˈħʒeːze, -zi ] ; an haife shi a ranar 22 ga watan Agusta shekarar 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Lebanon wanda ke taka leda a matsayin mai gaba ga ƙungiyar 'yan sanda ta Nepali, a kan aro daga kulob din Safa Lebanese Premier League .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan shafe yanayi uku a kan lamuni daga Ahed -a Racing Beirut, Nabi Chit, da Akhaa Ahli Aley, bi da bi-Hijazi ya sanya hannu kan yarjejeniyar dindindin tare da Akhaa Ahli Aley a lokacin rani shekarar 2019. An aika shi aro ga Ansar a ranar 23 ga watan Janairu shekarar 2020, don yin takara a gasar cin kofin AFC na shekarar 2020 .

A ranar 9 ga watan Yuli, shekarar 2020, Hijazi ya koma Ansar na dindindin kan yarjejeniyar shekaru biyar. A ranar 24 ga Afrilu 2021, ya taimaka wa ƙungiyarsa ta lashe Gasar Firimiya ta Lebanon ta shekarar 2020 – 21, taken gasarsu ta farko tun shekarar 2007—da kuma na 14 gabaɗaya — inda suka ci 2 – 1 da abokan hamayyarsu Nejmeh a wasan fafatawa na Beirut a ranar wasan ƙarshe na kakar . Hijazi ya kuma taimaka wa Ansar lashe sau biyu, inda ta doke Nejmeh a gasar cin kofin FA na Lebanon shekarar 2020-21 a bugun fenareti .

A ranar 31 ga watan Maris shekarar 2023, Hijazi ya koma Safa ; a ranar 26 ga watan Afrilu, an ba shi rance ga 'yan sanda na Nepal a kan lamunin watanni biyu na ragowar lokacin shekarar 2023 na Martyr's Memorial A-Division League .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Hijazi ya buga gwagwalad wasansa na farko na kasa da kasa a Lebanon a ranar 5 ga watan Agusta, shekarar 2019, a wasan da suka tashi gwagwalad 0-0 da Falasdinu a gasar WAFF na 2019 .

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of match played 23 June 2021[1]
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Lebanon 2019 1 0
2020 0 0
2021 1 0
Jimlar 2 0

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Ansar

  • Gasar Premier ta Lebanon : 2020-21
  • Kofin FA na Lebanon : 2020–21 ; Shekaru: 2021-22
  • Super Cup na Lebanon : 2021
  • Kofin Elite na Lebanon : 2022

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Wikimedia Commons on Ahmad Hijazi