Jump to content

Aji Bayu Putra

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aji Bayu Putra
Rayuwa
Haihuwa Brebes (en) Fassara, 11 Mayu 1993 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
PSIS Semarang (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Aji Bayu Putra (an haife shi a ranar 11 ga watan Mayu shekarar 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar liga 2 Persipa Pati .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

PSIS Semarang

[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan shigar da Gwajin, Janairu 20, shekarar 2017. Aji ya sanya hannu kan kwangila tare da PSIS Semarang .

Persiraja Banda Aceh

[gyara sashe | gyara masomin]

Sabon kulob din da aka ci gaba, Persiraja Banda Aceh, ya tabbatar da cewa Aji Bayu zai buga musu wasa don fafatawa a shekarar 2020 Liga 1 . An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu shekarar 2021.

PSM Makasar

[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu Aji Bayu don PSM Makassar don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2022-23 .

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]