Anton Weibel
Appearance
Anton Weibel | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Flawil (en) , 8 Satumba 1941 (83 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Switzerland | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Anton Weibel (an haife shi 8 Satumba 1941) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Switzerland wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida kuma ya buga wasanni 13 ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Switzerland.[1]
Aiki
[gyara sashe | gyara masomin]Weibel ya fara wasansa na farko a Switzerland a ranar 24 ga Satumba 1969 a wasan sada zumunci da Turkiyya, wanda ya kare da ci 0-3. Ya ci gaba da buga wasanni 13 kafin ya yi bayyanarsa ta ƙarshe a ranar 4 ga Oktoba 1972 a wasan sada zumunci da Denmark, wanda aka tashi 1-1.[
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Anton Weibel at WorldFootball.net