Jump to content

Asa Budi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

 

Asa Budi
Rayuwa
Haihuwa Garut Kota (en) Fassara, 19 Disamba 1990 (33 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persela Lamongan (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Asa Budi
colspan="4" class="infobox-header" style="background-color:
  1. b0c4de; line-height: 1.5em" | Bayanin sirri
Cikakken suna Asap Budi Santosa
Ranar haifuwa ( 1990-12-19 ) 19 Disamba 1990 (shekaru 33) [1]
Wurin haihuwa Garut, Indonesia
Tsayi 1.77 m (5 ft 10 cikin) [2]
Matsayi (s) Mai tsaron gida
colspan="4" class="infobox-header" style="background-color:
  1. b0c4de; line-height: 1.5em" | Sana'ar matasa
2010-2012 Pelita Jaya
Shekaru Tawaga <abbr title="<nowiki>League appearances</nowiki>">Aikace-aikace ( <abbr title="<nowiki>League goals</nowiki>">Gls )
2009 Persipo Purwakarta 2013 Persika Karawang 7 (0)
2014 Persik Kediri 10 (0)
2015 Persela Lamongan 0 (0)
2016 Persiba Balikpapan 12 (0)
2017 PSPS Pekanbaru 15 (1)
2018 Persiraja Banda Aceh 26 (1) 2019 Persita Tangerang 14 (1)
2020-2021 Persiraja Banda Aceh 1 (0)
2021-2022 Persis Solo 0 (0)
2022 PSPS Riya 2 (0)
* Filayen gasar lig na gida da kwallaye, daidai kamar na 26 Satumba 2022

Asep Budi Santosa (an haife shi a ranar 19 ga watan Disamba shekarar 1990) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida . A baya can, ya buga wa wasu gwagwal kungiyoyin Indonesiya da dama, irin su Persik Kediri, Persela Lamongan, Persiba Balikpapan da Persita Tangerang .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Persita Tangerang

[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu kan Persita Tangerang don taka leda a La Liga 2 a kakar shekarar 2019.

Persiraja Banda Aceh

[gyara sashe | gyara masomin]

Sabon kulob din da aka ci gaba, Persiraja Banda Aceh, ya tabbatar da cewa gwagwal Asep Budi zai buga musu gasar 2020 Liga 1 . An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga watan Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga Janairu shekarar 2021.

Persis Solo

[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarar 2021, Asep Budi ya rattaba hannu kan kwangila tare da kulob din Indonesiya Liga 2 Persis Solo .

An sanya hannu Asep don PSPS Riau don taka leda a La Liga 2 a kakar shekarar 2022-23 . Ya buga wasansa na farko a gasar a ranar 29 ga watan Agusta shekarar 2022 a wasan da suka yi da Semen Padang a babban filin wasa na Riau, Riau .

Persita Tangerang
  • Gasar La Liga 2 : 2019
  1. "Asep Budi Santosa: Profile". worldfootball.net. HEIM:SPIEL. Retrieved 10 October 2020.
  2. "Asep Budi Santosa".

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]