Asrat Tunjo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Asrat Tunjo
Rayuwa
Haihuwa Sebeta (en) Fassara, 29 Nuwamba, 1996 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Asrat Tunjo Toylo ( Amharic: አሥራት ቱንጆ </link> ; an haife shi a ranar 29 ga watan Nuwamba shekarar 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Habasha wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar Kofin Premier ta Habasha da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Habasha.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A lokacin rani na shekarar 2017, Tunjo ya rattaba hannu da Coffee na Habasha bayan ya bar tsohon kulob dinsa Jimma Aba Jifar FC A shekarar 2019, Tunjo ya yi yarjejeniya ta baki ya koma Sebeta City da ta samu ci gaba kafin tattaunawar kwantiragi ta tashi. [1] A karshe ya zabi yin murabus da Kofin Habasha. [1] An yi amfani da Tunjo a wurare da yawa a lokacin da yake a Coffee na Habasha. [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named :0
  2. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named :1

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Ethiopia squad 2021 Africa Cup of Nations