Astral Bout

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Astral Bout
Asali
Lokacin bugawa 1992
Ƙasar asali Japan
Bugawa King Records (en) Fassara
Distribution format (en) Fassara ROM cartridge (en) Fassara
Characteristics
Genre (en) Fassara fighting game (en) Fassara
Game mode (en) Fassara multiplayer video game (en) Fassara da single-player video game (en) Fassara
Platform (en) Fassara Super Nintendo Entertainment System (en) Fassara

Sougou Kakutougi: Astral Bout (アストラル バウト 総合格闘技) a babban wasan vediyo ne kuma wanda jafanis suka yishi kuma ya kasan ce na fada.

Wasan wasa[gyara sashe | gyara masomin]

File:AstralBoutSuperFamicomScreenshot.png
Aiwatar da mummunan motsi ga abokin adawar.

Wannan video wasan ya riga zuwa gauraye Martial Arts gabatarwa kamfanoni da kuma albashi-da-view gasa kamar Ultimate Fighting Championship da suke tare da rare yau matasa.

Akwai hanyoyi daban-daban guda takwas na fada don ɗauka: gami da kokawar ƙwararru, dambe, wasan karate, da kuma tsarin wasan tsere. Kamar a cikin wasan faɗa, kowane ɗan wasa yana da iyakantaccen ci gaba wanda hakan zai haifar da " wasa akan " idan dukkansu sun ƙare. Hanyoyi daban-daban guda uku zuwa wannan wasan; daidaitaccen ɗan wasa ɗaya, mai kunnawa biyu, ko "mai kunnawa vs. CPU "zaman sparring Duk masu fafatawa suna da mitoci na kiwon lafiya waɗanda aka kasu kashi uku tsakanin zagaye don kiyaye ƙarfi a cikin makamai, ƙafafu, da sauran jikin. Za'a iya saita matakin wahala don ko dai ƙasa, matsakaici, ko babba.

Zai yiwu a fasa igiya; kamar a cikin gwagwarmayar sana'a. Koyaya, duk matakan sun ƙare a cikin ƙididdigar ƙididdiga 10 maimakon sanya abokin hamayya don ƙididdigar 3. Akwai wasu adadin zagaye tare da ƙayyadadden lokacin ƙayyadadden lokaci (jere daga yaƙin minti ɗaya zuwa abubuwan jimiri).

Sougou Kakutougi: Astral Bout 2 - Totalididdigar Masu Yaƙi[gyara sashe | gyara masomin]

Sougou Kakutougi Zobba: Astral Faut 3[gyara sashe | gyara masomin]

Yanayin aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan fitarwa, Famicom Tsūshin ya ci wasan 21 cikin 40. [1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. NEW GAMES CROSS REVIEW: 総合格闘技RINGS ~アストラルバウト3~. Weekly Famicom Tsūshin. No.358. Pg.29. 27 October 1995.