Atilio Cáceres
Atilio Cáceres | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Doctor Juan Eulogio Estigarribia (en) , 15 ga Augusta, 1981 (43 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Atilio Asuncion Cáceres Báez (an haife shi a ranar 15 ga watan Agustan shekara ta 1981) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Paraguay wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba. [1]
Ayyuka
[gyara sashe | gyara masomin]Cáceres ya kasance matashi ne a Club Atlético Tembetary kuma ya taka leda tare da tauraron ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Paraguay na gaba Nelson Valdez . [2] Ya ci gaba da ci gabansa a Club Sportivo San Lorenzo kuma daga baya Cerro Porteño PF na División Intermedia, matakin na biyu na tsarin league na Paraguay. [3][4] Daga nan aka sauya shi zuwa Real Arroyo Seco a makwabciyar Argentina, tana wasa a Torneo Argentino B, matakin na uku na ƙasar Argentina.[5]
Matakin Cáceres na gaba ya kasance zuwa Kudu maso gabashin Asiya kuma musamman Brunei, inda kawai kulob din kwararru a ƙasar DPMM FC ke hawa sama a cikin shekarar 2006-07 Malaysia Super League . [5] Ta yi fice a gwaji kuma kulob ɗin ta sanya hannu a watan Janairun shekarar 2007 tare da Alejandro Tobar a tsakiyar kakar, tana kawo ƙarshen rance na Viban Francis Bayong da Dan Ito wadanda suka kasance masu kyau a gare su a cikin irin wannan gajeren lokaci.[6] Wadannan manyan tsammanin sun kasance da yawa ga su biyu a kafada, yayin da kocin Ranko Buketa nan da nan ya nuna rashin gamsuwarsa da su a wasannin sada zumunci da aka gudanar kwanaki bayan sun sanya hannu.[7][8]
Cáceres ta fara buga wasan Super League a kan Negeri Sembilan Naza a ranar 14 ga Fabrairu a cikin nasara 5-1, amma ta ji rauni a gwiwa yayin wasan.[9] Wasansa na gaba zai kasance makonni biyu bayan haka wanda a lokacin kulob ɗinsa ta riga ta kira masu gwaji don maye gurbinsa.[10] ta zira kwallaye na farko ga DPMM a kan Johor FC a cikin nasara 3-1 a ranar 14 ga watan Maris, sannan ta biyo bayan wanda ya ci nasara a cikin nasara 4-3 a kan shugabannin league Perak a gida a ranar 1 ga watan Afrilu, ta kawo ƙarshen rashin nasarar tana adawa. [11][12] Duk da haka, duk da zira kwallaye biyu a wasanni shida, an saki Cáceres daga kwangilarta a cikin wannan watan yayin da yake fama da raunin gwiwa kuma baya ga haka ba shi da mashahuri tare da magoya bayan Brunei waɗanda galibi suka fi son yin aiki a kan masu yajin aiki, waɗanda suke ganin masu raguna.[13]
Ba a san komai game da Cáceres ba bayan kasadarsa ta Bruneian, sai dai ya buga wa Deportivo Caaguazú wasa a lokacin da suka samu ci gaba a División Intermedia na shekarar 2009, mai yiwuwa ta kasance memba ce na kafa ƙungiyar tun lokacin da aka kafa kulob din a shekarar da ta gabata.[14] Bayan ya bar Deportivo, ya koma Club Sportiva Campo 9 a cikin ƙungiyarsa ta gida a ƙasarsa ta Eulogio Estigarribia, tana gudanar da wakiltar ƙungiyarsa a cikin shekarar 2015 Campeonato Nacional de Interligas . [15][16]
Rayuwa ta mutum
[gyara sashe | gyara masomin]Babban ɗan'uwan Cáceres Miguel Ángel shi ma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda aka rufe shi a matakin ƙasa da ƙasa.[3]
Bayanan da aka ambata
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "DPMM FC Survive T'ganu Test". Borneo Bulletin. 1 March 2007. Archived from the original on 28 March 2008. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ 3.0 3.1 "Breves: Jara Saguier en Sport Colombia". ABC. 7 January 2003. Retrieved 7 May 2021."Breves: Jara Saguier en Sport Colombia".
- ↑ "Paraguay 2005". Rec.Sport.Soccer Statistics Foundation. 12 January 2006. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ 5.0 5.1 "New striker import". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021..
- ↑ "Enter Cacares and Tobar, exit Bayong and Ito". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Korean National Police Hold Brunei DPMM FC To A Draw". Borneo Bulletin. 29 January 2007. Archived from the original on 30 March 2008. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Tobar and Caceres fail to impress against the Koreans again". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Cacares may miss Sarawak trip". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Cacares: DPMM have right to sign new striker". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Shahrazen lifts DPMM to second place". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Sweet revenge for DPMM FC". DPMM FC. Archived from the original on 10 July 2018. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "DPMM sign new striker,Jeon". The Brunei Times. 17 April 2007. Archived from the original on 10 November 2007. Retrieved 23 July 2021.
- ↑ "Se "corta" la buena madera". ABC. 10 August 2009. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Paso Yobái quedó fuera del campeonato". ABC. 26 December 2013. Retrieved 7 May 2021.
- ↑ "Ovetense está obligado a ganar el partido y luego en los penales - Centinela - ABC Color". ABC. 17 September 2015. Retrieved 7 May 2021.