Aya Al Jurdi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aya Al Jurdi
Rayuwa
Haihuwa Aley (en) Fassara, 1998 (25/26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Aya Kassem Al Jurdi ( Larabci: أية قاسم الجردي‎ </link> ; an haife ta a ranar i 8 ga watan Afrilu shekarar 1998) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Lebanon wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya ga kulab ɗin SAS na Lebanon da kuma ƙungiyar ƙasa ta Lebanon .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Al Jurdi yayi ritaya a watan Afrilu shekarar 2023.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An kira Al Jurdi don wakiltar Lebanon a Gasar Cin Kofin Mata ta WAFF ta shekarar 2022, ta taimaka wa gefenta ya zo na biyu.

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Scores da sakamakon jera Lebanon ta burin tally farko, ci shafi nuna ci bayan kowane Al Jurdi burin .
Jerin kwallayen da Aya Al Jurdi ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 15 ga Janairu, 2019 Shaikh Ali Bin Mohammed Stadium, Muharraq, Bahrain Template:Country data PLE</img>Template:Country data PLE 2–0 3–0 Gasar WAFF ta 2019

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

SAS

  • Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Lebanon : 2018–19, 2019–20, 2021–22

Lebanon

  • WAFF ta Mata ta zo ta biyu: 2022 ; wuri na uku: 2019

Lebanon U17

  • Gasar Cin Kofin Mata na Arab U-17 : 2015

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jerin sunayen 'yan wasan kwallon kafa na duniya mata na Lebanon

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Aya Al Jurdi at FA Lebanon
  • Aya Al Jurdi at Global Sports Archive