Benjamin Nenkavu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Benjamin Nenkavu
Rayuwa
Haihuwa Ongwediva (en) Fassara, 14 ga Yuni, 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Benjamin Kangau Nenkavu (an haife shi a ranar 14 ga watan Yuni 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasa mai tsaron baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Buildcon ta Zambia da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Namibia. [1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Ya rattaba hannu a kungiyar Buildcon ta Zambia a watan Nuwamba 2018.[2] [3]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

As of 13 July 2020[1]
Fitowa da kwallayen tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Namibiya
2015 3 2
2017 6 0
2018 3 0
Jimlar 12 2

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 Benjamin Nenkavu at National-Football-Teams.com
  2. Kambaekwa, Carlos (20 November 2018). "Tigers' Nenkavu signs for big spending Zambian club …more footballers seeing Zambia's lucrative market" . New Era . Retrieved 13 July 2020.
  3. Transfermarkt Transfermarket https://www.transfermarkt.com › spi... Benjamin Nenkavu - Player profile