Berita Kabwe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Berita Kabwe
Rayuwa
Haihuwa 1990 (33/34 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Berita Kabwe (an haife ta a ranar 17 ga watan Disamba shekarar 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta NWFL Premiership Rivers Angels FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zimbabwe .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Berita Kabwe ya buga wa Flame lily a Zimbabwe da kuma Rivers Angels a Najeriya.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kabwe ya taka leda a Zimbabwe a babban mataki yayin gasar COSAFA ta mata ta shekarar 2017 .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Zimbabwe squad 2016 Africa Women Cup of Nations