Black Laden Crown

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Black Laden Crown[gyara sashe | gyara masomin]

Black Laden Crown
Danzig (en) Fassara Albom
Lokacin bugawa 2017
Asalin suna Black Laden Crown
Characteristics
Genre (en) Fassara hard rock (en) Fassara
Harshe Turanci
Description
Ɓangaren Danzig's albums in chronological order (en) Fassara

Black Laden Crown shine kundin studio na goma sha ɗaya, kuma kashi na goma na sabbin asali, ta ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Amurka ta Danzig, wacce aka fitar a ranar 26 ga Mayu, 2017.

Tsarawa da Fitarwa[gyara sashe | gyara masomin]

Black Laden Crown shine kundi na farko na ƙungiyar tun daga Deth Red Sabaoth (2010), wanda ke nuna mafi tsayin rata tsakanin kundi guda biyu a cikin aikinsu, kuma ya ga Danzig ya sake haduwa da tsohon ɗan wasan Kida Joey Castillo, wanda ya bayyana akan waƙoƙi biyu amma bai fito a hukumance ba. Kundin ya ɗauki kusan shekaru uku kafin ya fara aiki, tare da yin rikodi tsakanin 2014 da 2017, mafi tsayin lokacin da Danzig ya ɗauka don yin kundi. An yi rikodin Black Laden Crown tare da masu ganga biyar daban-daban (Castillo, Johnny Kelly, Karl Rockfist, Dirk Verbeuren da Glenn Danzig da kansa[6]), yayin da sassan bass duka biyun Tommy Victor da Danzig ke sarrafa su.

MANAZARTA[gyara sashe | gyara masomin]

[1] [2]

  1. DANZIG Reveals Title, Cover Art and Release Date for New Album". Metal Injection. March 20, 2017
  2. Danzig announces new album 'Black Laden Crown'". Lambgoat.com. March 20, 2017.