Bolu Okupe
Appearance
Bolu Okupe | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | 20 ga Janairu, 1994 (30 shekaru) |
ƙasa | Najeriya |
Ƴan uwa | |
Mahaifi | Doyin Okupe |
Sana'a | |
Sana'a | LGBTQ rights activist (en) da model (en) |
Bolu Okupe (an haife shi a ranar 20 ga watan Janairu 1994) ɗan luwadi ne a fili kuma ɗan Najeriya mai fafutukar kare hakkin LGBTQ, abin koyi, kuma ɗan tsohon hadimin shugaban Najeriya Doyin Okupe.[1] A ranar 20 ga watan Janairu, 2021, ya fito a matsayin ɗan luwaɗi ta hanyar wani rubutu na Instagram a kan asusun sa na sirri kuma ya fuskanci cin zarafi da yawa daga ’yan Najeriya masu son luwaɗi.[2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://www.ripplesnigeria.com › ga... Gay Bolu Okupe has issues with queer Christians claiming Bible ...
- ↑ https://www.vanguardngr.com › livi... Living in Europe did not influence my sexuality—Bolu Okupe