CRD Libolo
Appearance
CRD Libolo | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | ƙungiyar ƙwallon ƙafa |
Ƙasa | Angola |
Mulki | |
Hedkwata | Libolo (en) |
Mamallaki na | |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 1942 |
recreativolibolo.ao |
Clube Recreativo Desportivo do Libolo, wanda aka fi sani da sunan Recreativo do Libolo, kulob ne na wasanni da kuma yawa na ƙasar Angola da ke Libolo, Lardin Cuanza Sul .[1]
Tarihi ya nuna cewa CRD Libolo ya haifar da haɗewar ƙungiyoyi daban-daban guda uku a ƙauye Calulo: Palmeiras FC, Cambuco FC da kuma Fortaleza FC .[2]
A halin yanzu, kulob ɗin yana fafatawa a wasanni biyu: ƙwallon ƙafa[3] da ƙwallon kwando .
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]- 2011, 2012, 2014, 2015
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Clube Recreativo Desportivo do Libolo" (in Harshen Potugis). RecreativoLibolo.ao. Archived from the original on 2009-02-06. Retrieved 2013-10-25.
- ↑ "O Surgimento do Clube de Calulo (The Origin of the Club from Calulo)" (in Harshen Potugis). jornaldosdesportos. 15 Aug 2008. Retrieved 12 Aug 2020.
- ↑ "Futebol" (in Harshen Potugis). RecreativoLibolo.ao. Archived from the original on 2013-11-06. Retrieved 2013-10-25.
- ↑ "Libolo draw with FC de Cabinda and win championship". ANGOP.com. 7 Nov 2011. Retrieved 5 Dec 2014.
- ↑ "Libolo conquer 2012 football championship in advance". ANGOP.com. 1 Oct 2012. Retrieved 5 Dec 2014.
- ↑ "Libolo is three-time national football championship winner". ANGOP.com. 26 Oct 2014. Retrieved 5 Dec 2014.