Calvin Stengs

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Calvin Stengs
Rayuwa
Haihuwa Haarlemmermeer (en) Fassara, 18 Disamba 1998 (25 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  AZ Alkmaar (en) Fassara-13 ga Yuli, 2021
  OGC Nice (en) Fassara14 ga Yuli, 2021-25 ga Yuli, 2023
Royal Antwerp30 ga Augusta, 2022-30 ga Yuni, 2023
  Feyenoord (en) Fassara26 ga Yuli, 2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 68 kg

Calvin Stengs An haifi Calvin Stengs a ranar 18 ga Disamba 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan reshe na ƙungiyar Eredivisie Feyenoord da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Netherland.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]