Jump to content

Celine Al Haddad

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Celine Al Haddad
Rayuwa
Haihuwa Kfarshima (en) Fassara, 2001 (22/23 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Celine Al Haddad

Celine Salim Al Haddad ( Larabci: سيلين سليم الحداد‎ </link> ; an haife ta a ranar 12 ga watan Maris shekarar 2001) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Lebanon wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Lebanon SAS da kuma ƙungiyar ƙasa ta Lebanon.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Al Haddad ta taka leda a kungiyar 'yan sanda a Maldives tsakanin watan Nuwamba da watan Disamba na shekarar 2021.

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

An kira Al Haddad don wakiltar Lebanon a Gasar Cin Kofin Mata ta WAFF ta shekarar 2022, ta taimaka wa gefenta ya zo na biyu.

SAS

  • Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Lebanon : 2018–19, 2019–20, 2021–22
  • Kofin FA na Mata na Lebanon : 2018–19
  • WAFF Women's Club Championship ta zo ta biyu: 2019
  • Gasar Super Cup ta Mata ta Lebanon : 2018

Lebanon

  • WAFF ta Mata ta zo ta biyu: 2022 ; wuri na uku: 2019

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Celine Al Haddad at FA Lebanon
  • Celine Al Haddad at Global Sports Archive
  • Celine Al Haddad at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)

Samfuri:Stars Association for Sports squad