Jump to content

Christopher Jullien

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Christopher Jullien
Rayuwa
Haihuwa Lagny-sur-Marne (en) Fassara, 22 ga Maris, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AJ Auxerre (en) Fassara1 ga Yuli, 2005-30 ga Yuni, 2013
  France national under-20 association football team (en) Fassara2013-201320
SC Freiburg (en) Fassara2013-2015
SC Freiburg (en) Fassara1 ga Yuli, 2013-2015495
Dijon FCO (en) Fassara2015-2016349
Toulouse FC (en) Fassara2016-
  Celtic F.C. (en) Fassara1 ga Yuli, 2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 6
Nauyi 88 kg
Tsayi 196 cm

Christopher Jullien (an haife shi 22 Maris 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Faransa wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ligue 1 Montpellier. Shi tsohon matashin Faransa ne na duniya, wanda ya wakilci ƙasarsa a matakin ƙasa da shekara 20.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.