Conquest, Saskatchewan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Conquest, Saskatchewan


Wuri
Map
 51°19′N 107°13′W / 51.31°N 107.22°W / 51.31; -107.22
Ƴantacciyar ƙasaKanada
Province of Canada (en) FassaraSaskatchewan (en) Fassara
Labarin ƙasa
Yawan fili 1 km²
Sun raba iyaka da
Harris (en) Fassara
Bayanan Tuntuɓa
Tsarin lamba ta kiran tarho 306
hoton conquest saskatchewan

Nasara ( yawan jama'a 2016 : 160 ) ƙauye ne a lardin Saskatchewan na Kanada a cikin Karamar Hukumar Ƙauyen Kwarin No. 285 da Ƙungiyar Ƙididdiga ta 12 .

Tarihi[gyara sashe | gyara masomin]

An haɗa cin nasara a matsayin ƙauye a ranar 24 ga Oktoba, 1911.

Alkaluma[gyara sashe | gyara masomin]

  A cikin ƙidayar jama'a ta 2021 da Statistics Kanada ta gudanar, Conquest yana da yawan jama'a 167 da ke zaune a cikin 75 daga cikin 76 na gidaje masu zaman kansu, canjin 4.4% daga yawan jama'arta na 2016 na 160 . Tare da yanki na ƙasa 1 square kilometre (0.39 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 167.0/km a cikin 2021.

A cikin ƙidayar yawan jama'a ta 2016, ƙauyen Nasara ya ƙididdige yawan jama'a na 160 da ke zaune a cikin 70 daga cikin 78 duka gidajen masu zaman kansu, a -10% ya canza daga yawan 2011 na 176 . Tare da yanki na ƙasa 1 square kilometre (0.39 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 160.0/km a cikin 2016.

Arts da al'adu[gyara sashe | gyara masomin]

Cin nasara shine saitin fim ɗin <i id="mwPA">Nasara</i> na 1998.

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jerin al'ummomi a cikin Saskatchewan
  • Ƙauyen Saskatchewan

Nassoshi[gyara sashe | gyara masomin]