Daniel Bennett (alƙali)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Daniel Bennett (alƙali)
Rayuwa
Haihuwa Dewsbury (en) Fassara, 22 ga Augusta, 1976 (47 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a association football referee (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Daniel Frazer Bennett (an haife shi a ranar 22 ga watan Agusta a shekarar 1976 a Dewsbury, Ingila ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu haifaffen Ingila ne. An zabe shi Alkalin wasa na PSL a cikin 2000 – 01 da 2010 – 11 [1] kuma ya kasance alkalin wasa na kasa da kasa tun 2003.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Bennett malami ne a Makarantar Firamare ta Mondeor a Johannesburg .

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Bennett bai buga gasar cin kofin duniya ta FIFA ta 2014 ba saboda rauni. [2]

A watan Yuni 2019, Bennett ya sanar da cewa zai yi ritaya daga alƙalan wasan ƙasa da ƙasa a ƙarshen 2019. [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "PSL honours players". Premier Soccer League. May 30, 2011. Archived from the original on 26 April 2012. Retrieved 29 November 2011.
  2. "Referee Bennet out of World Cup". supersport.com/. Supersport. 11 June 2014. Retrieved 2 July 2019.
  3. "South African referee Daniel Bennett retires from international football". goal.com/. Goal. 12 June 2019. Retrieved 2 July 2019.