Jump to content

Dhekra Gomri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dhekra Gomri
Rayuwa
Haihuwa Tunisiya
ƙasa Tunisiya
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa full-back (en) Fassara

Dhekra Gomri (Arabic) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia wacce ke taka leda a matsayin mai ba da dama ga AS Banque de l'Habitat da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia .

Ayyukan kulob din

[gyara sashe | gyara masomin]

Gomri ya buga wa UST da AS Banque de l'Habitat wasa a Tunisia . [1]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Gomri ta buga wa Tunisia a babban matakin a lokacin gasar cin kofin mata ta Afirka biyu (2012 da 2014).[2]

Manufofin kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Sakamakon da sakamakon sun lissafa burin Tunisia na farko

A'a. Ranar Wurin da ake ciki Abokin hamayya Sakamakon Sakamakon Gasar Tabbacin.
1
14 Fabrairu 2014 Cibiyar Horar da Al Ahly, 6th Oktoba City, Misira  Misra
2–0
3–0
cancantar gasar cin kofin mata ta Afirka ta 2014 [3]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Equipe Nationale Féminine Seniors Stage du 17 au 21/10/2011". Archived from the original on 29 October 2011. Retrieved 9 August 2021.CS1 maint: BOT: original-url status unknown (link)
  2. "Football féminin : Eliminatoires - Championnat d'Afrique « aller » (Guinée Equatoriale 2012)". Maghress (in Faransanci). 16 January 2012. Retrieved 9 August 2021.
  3. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named CAF