Jump to content

Diondre Overton

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Diondre Overton
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Afirilu, 1998
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa 7 Satumba 2024
Karatu
Makaranta Walter Hines Page Senior High School (en) Fassara
Sana'a
Sana'a Canadian football player (en) Fassara da American football player (en) Fassara

Diondre Overton (Afrilu 19, 1998 - Satumba 7, 2024) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka wanda ya kasance babban mai karɓa. Bayan buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji don Clemson Tigers, ya ɗauki lokaci tare da Hamilton Tiger-Cats, Vienna Vikings, Philadelphia Stars,, Pittsburgh Maulers, da Memphis Showboats.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.