Djibo Salamatou Gourouza Magagi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Djibo Salamatou Gourouza Magagi
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi mace
Ƙasar asali Nijar
Harsuna Faransanci
Sana'a ɗan siyasa
Muƙamin da ya riƙe Minister Delegate to the Ministry of Finance, in charge of the Budget (en) Fassara da Minister of Industry and Youth Entrepreneurship (en) Fassara
Ilimi a HEC Montréal (en) Fassara, Polytechnic School of Montreal (en) Fassara, National Engineering School of Gafsa (en) Fassara da École Nationale Supérieure d'Architecture de Grenoble (en) Fassara
Shafin yanar gizo nigerdiaspora.net…
Djibo Salamatou Gourouza Magagi
Djibo Salamatou Gourouza Magagi

Djibo Salamatou Gourouza Magagi jami'a ce a gwamnatin Nijar.

A 2010, Magagi ya kasance Ministan Tsare-tsare na Birane, Gidaje da Tsare-tsare na Yanki.[1][2][3]

A 2021, Magagi ta kasance wakilin ministan ƙasafin Kuɗi.[4]

A yanzu Magagi shi ne Ministan Masana’antu da Harkokin Kasuwancin Matasa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2023-02-03. Retrieved 2023-03-06.
  2. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2021-12-13. Retrieved 2023-03-06.
  3. http://country.eiu.com/article.aspx?articleid=1927778577
  4. https://www.africaintelligence.com/west-africa/2021/10/20/dominique-strauss-kahn-offers-his-services-in-niamey,109699814-art

Media related to Djibo Salamatou Gourouza Magagi at Wikimedia Commons