Jump to content

Egness Tumbare

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Egness Tumbare
Rayuwa
Haihuwa 31 ga Yuli, 1993 (32 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Egness Tumbare, (An haife ta a ranar 31 ga watan Yuli, shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Harare City Queens FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zimbabwe .

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Tumbare ya buga wa Harare City ta Zimbabwe wasa. Ta kuma taka leda a kulob ɗin Black Rhinos Queens FC na Zimbabwe a Gasar Cin Kofin Mata na CAF COSAFA na shekara ta 2021 .

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Tumbare ya taka leda a Zimbabwe a babban mataki yayin bugu biyu na gasar zakarun mata na COSAFA ( shekarar 2020 da shekara ta 2021 ).