Jump to content

Elmarie Fredericks

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Elmarie Fredericks
Rayuwa
Haihuwa 11 ga Augusta, 1986 (38 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Elmarie Fredericks (An haife ta a ranar 11 ga watan Agustan shekara ta 1986) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Namibia wacce ke taka leda a matsayin mai gaba ga ƙungiyar mata ta ƙasar Namibia . Ta kasance daga cikin tawagar a Gasar Cin Kofin Mata ta Afirka ta 2014. A matakin kulob din ta buga wa Okahandja Beauties a Namibia.[1][2]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Shipanga names Gladiators for Women Championship". nfa.org.na. 2 October 2014.
  2. "Host Namibia unveil final squad". cafonline.com. 3 October 2014.