Jump to content

Evelyne Butoyi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Evelyne Butoyi
Minister of Youth of Burundi (en) Fassara

19 ga Afirilu, 2018 - 28 ga Yuni, 2020
Rayuwa
Haihuwa Mugongomanga Commune (en) Fassara, 1975 (48/49 shekaru)
ƙasa Burundi
Karatu
Makaranta Jami'ar Burundi
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa da ɗan jarida

Evelyne Butoyi, 'yar siyasa ce, daga Burundi. Evelyne Butoyi ita ce jakadiyar Burundi a ƙasar Zambia. [1] [2]

  1. "Presentation of the letters of credence by Mrs. Evelyne BUTOYI, Ambassador of the Republic of Burundi in Lusaka to COMESA". Ministry of Foreign Affairs and Development Cooperation. Republic of Burundi. Retrieved 2024-02-28.
  2. "Presentation of the credentials letters of the Ambassador of Burundi to Zambia". Foreign Policy Watchdog. 2024-01-29. Retrieved 2024-02-28.