Jump to content

Florian Sotoca

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Florian Sotoca
Rayuwa
Haihuwa Narbonne (en) Fassara, 25 Oktoba 1990 (34 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Martigues (en) Fassara2013-2014261
AS Béziers (en) Fassara2014-2015145
  Montpellier Hérault Sport Club (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 187 cm
Florian Sotoca
Florian Sotoca

Florian Sotoca (an Haife shi 25 ga Oktoba 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Faransa wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ligue 1 Lens.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.