George Edwards Daika
Appearance
George Edwards Daika | |
---|---|
Rayuwa | |
ƙasa | Najeriya |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan siyasa |
George Edwards Daika ɗan siyasan Najeriya ne. Tsohon kakakin majalisar dokokin jihar Filato kuma tsohon ɗan majalisar wakilai ne, inda ya wakilci mazaɓar tarayya ta Shendam/Mikang /Quan'pan. [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Pwanagba, Agabus (2020-09-06). "Plateau South Senate: Former Reps member, Daika wins PDP primary election". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-29.
- ↑ Metro, Asaba (2019-09-03). "Elumelu Appoints Former Reps Member, Daika as Senior Legislative Aide". Asaba Metro News (in Turanci). Retrieved 2024-12-29.
- ↑ "Plateau South: Daika wins PDP ticket for senatorial district election | AIT LIVE". ait.live (in Turanci). 2020-09-06. Retrieved 2024-12-29.