Giorgi Gakharia

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Giorgi Gakharia
Member of the Parliament of Georgia (en) Fassara

11 Disamba 2020 - 29 Disamba 2020
Prime Minister of Georgia (en) Fassara

8 Satumba 2019 - 18 ga Faburairu, 2021
Mamuka Bakhtadze (en) Fassara - Irakli Garibashvili (en) Fassara
Vice Prime Minister of Georgia (en) Fassara

17 ga Yuli, 2018 - 8 Satumba 2019
Dimitri Kumsishvili (en) Fassara - Tea Tsulukiani (en) Fassara
Minister of Internal Affairs of Georgia (en) Fassara

13 Nuwamba, 2017 - 8 Satumba 2019
Giorgi Mghebrishvili (en) Fassara - Vakhtang Gomelauri (en) Fassara
Minister of Economy and Sustainable Development (en) Fassara

27 Nuwamba, 2016 - 13 Nuwamba, 2017
Rayuwa
Haihuwa Tbilisi (en) Fassara, 19 ga Maris, 1975 (48 shekaru)
ƙasa Georgia
Karatu
Makaranta Tbilisi State University (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa da international forum participant (en) Fassara
Employers Moscow State University (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Georgian Dream (en) Fassara
For Georgia (en) Fassara

Giorgi Gakharia (ɗan Georgia: გიორგი გახარია; an haife shi 19 Maris, 1975) ɗan siyasan Georgia ne. Shi Firayim Minista ne daga 8 Satumba 2019 zuwa 18 Fabrairu 2021.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]