Jump to content

Hamilton Nichols

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Hamilton Nichols
Rayuwa
Haihuwa Houston, 18 Oktoba 1924
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa Houston, 6 ga Yuli, 2013
Karatu
Makaranta Rice University (en) Fassara
Sana'a
Sana'a American football player (en) Fassara
Nauyi 209 lb
Tsayi 71 in

Hamilton J. Nichols Jr. (Oktoba 18, 1924 - Yuli 6, 2013)[1] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka wanda ya kasance mai gadi a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFL). Ya buga wasanni uku na farko tare da Cardinals na Chicago.

Bayan wani lokaci daga NFL, ya yi wasa tare da Green Bay Packers a lokacin lokacin 1951 NFL[2]. Nichols ya buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji don Rice Owls kuma ya kasance memba na 1944 College Football All-America Team.

Packers ne suka fara tsara Nichols tare da zaɓi na 318th na daftarin 1945 NFL, amma har yanzu an yanke masa hukuncin bai cancanci zaɓi ba kuma zaɓin ya ɓace.[3] Cardinals ya tsara shi da kyau a cikin daftarin 1946 NFL ta Cardinals, waɗanda suka yi amfani da zaɓi na 26th gabaɗaya wajen yin zaɓin.

  1. "Hamilton Nichols Obituary (2013) Houston Chronicle"
  2. "Hamilton Nichols". pro-football-reference.com. Retrieved December 30, 2010.
  3. George Strickler (ed.), The National Football League Record and Rules Manual, 1945. Chicago: National Football League, 1945; p. 93