Haruna Lago

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Haruna Lago
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Nijar
Country for sport (en) Fassara Nijar
Suna Harouna (en) Fassara
Sunan dangi Lago
Shekarun haihuwa 1946
Sana'a boxer (en) Fassara
Wasa boxing (en) Fassara
Sports discipline competed in (en) Fassara featherweight (en) Fassara
Participant in (en) Fassara 1972 Summer Olympics (en) Fassara

Harouna Lago (an haife shi a shekara ta 1946) tsohon ɗan dambe ne na ƙasar Nijar. Lago ya fafata ne a gasar Olympics ta bazara a Nijar a shekarar 1972.[1] Ya yi rashin nasara a wasansa ɗaya tilo da wanda ya lashe lambar zinare Boris Kuznetsov na Tarayyar Soviet.

Sakamakon wasannin Olympic na 1972[gyara sashe | gyara masomin]

A ƙasa akwai tarihin Harouna Lago, ɗan damben fuka-fukan ɗan Nijar wanda ya fafata a gasar Olympics ta Munich a shekarar 1972:

  • Zagaye na 64: Boris Kuznetsov (Soviet Union) ya sha kashi a zagayen farko

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Harouna Lago". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 2020-04-18.