I Love This, I Want That
Appearance
I Love This, I Want That | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 1975 |
Ƙasar asali | Misra |
Characteristics | |
Direction and screenplay | |
Darekta | Hassan el-Imam |
'yan wasa | |
Hany Shaker (en) Noura Qadry Hamdi Hafith (en) Moshira Esmail (en) Eglal Zaki (en) Saeed Saleh Sabry Abdel Aziz (en) | |
Director of photography (en) | Wahid Farid (en) |
I Love This, I Want That ( Larabci: هذا أحبه وهذا أريده ) wani fim ɗin kiɗa ne na wasan kwaikwayo na soyayya na ƙasar Masar wanda aka saki ranar 14 ga watan Yuli, 1975. Hassan al-Imam ne ya ba da umarni, yana ɗauke da labarin Ihsan Abdel Quddous da ƙarin rubutun al-Imam, Murad Ramses Naguib, da mawaƙa-mawaƙi Morsi Gameel Aziz. Fim din ya hada da Hany Shaker, Noura Qadry, da Hamdi Hafith . A cikin fim ɗin, yayi kama da shirin Cyrano de Bergerac, Ahmed da Ashraf duk suna son Salwa, amma Ashraf yana magana ne kawai ta hanyar wasiƙun soyayya wanda Ahmed ya kira ta kuma ya ce ya rubuta.
Yan wasan kwaikwayo
[gyara sashe | gyara masomin]- Hany Shaker (Ahmed, shahararren matashin mawaki)
- Noura Qadry (Salwa, ɗan rawa kuma mawaki a cikin ƙungiyar wasan kwaikwayo)
- Hamdi Hafith (Ashraf abokin Ahmed)
- Saeed Saleh (Kamal, marubucin shawara)
- Eglal Zaki (Zizi, Abokin Salwa)
- Moshira Ismail (Noha Mahmoud, Abokin Salwa)
- Leila Saboundji (mahaifiyar Salwa)
- Sabri Abdel Aziz (mahaifin Ashraf)
- Younes Shalaby
- Hoda Abdel Wahab
- Amira Fu'ad
- Khaled Amin Hassanein (yaro)
Waƙoƙi
[gyara sashe | gyara masomin]Title | Lyricist | Composer | Arranger | |
---|---|---|---|---|
يا عشاق النبي (“Oh, Lovers of the Prophet!”) | Sayed Darwish | Sayed Darwish | Fouad el-Zahery | |
يا ورد على فل وياسمين (“Oh, Jasmine Rose!”) | Sayed Darwish | Sayed Darwish | Fouad el-Zahery[1] | |
يا سميري (“Oh, Samiri”) | Ibrahim al-Aryan | Ibrahim al-Aryan | Fouad el-Zahery[2] | |
سوق الهوى (“Souk El Hawa”) | Hussein Al-Sayed Al-Azab | Mohamed El Mougy | ||
حلو الحب (“Sweet Love”) | Mohamed Hamza | Elias Rahbani[3] | ||
إتحرك (“Etharak” or “Move”) | Sayed Morsi | Helmy Bakr[1] |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ 1.0 1.1 "Film songs". Sm3na. Retrieved October 7, 2021.
- ↑ "Songs by Hany Shaker". 68 Arab Songs. Archived from the original on September 17, 2021. Retrieved October 7, 2021.
- ↑ "أغنية - حلو الحب - من فيلم هذا احبه وهذا اريده - هاني شاكر - استماع وتحميل". Marmar Mam9. Retrieved October 7, 2021.