Ibrahim Ali Hussein

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ibrahim Ali Hussein
Rayuwa
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Ibrahim Ali Hussein (Ibrahim Seer da Haji Ibrahim) ɗan siyasan ƙasar Kenya ne wanda ya kasance memba na Majalisar Dokokin Kenya daga Wajir West .

Ya kasance a cikin Majalisar Dokokin Wajir ta Yamma tsakanin shekara ta 1969 da shekara ta 1973. Shi ne ɗan majalisa na biyu daga Ajuran Community wanda ke zaune a mafi girma Wajir West Constituency.[1]

An san shi da kare haƙƙin 'Yan asalin ƙasar.

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Muthoni, Kamau (13 November 2014). "High Court suspends eviction of community". The Standard (in Turanci). Retrieved 6 July 2017.