Ibtissem Ben Mohamed

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ibtissem Ben Mohamed
Rayuwa
Haihuwa 1 ga Yuli, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Ibtissem Ben Mohamed (Arabic), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Tunisia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga ƙungiyar Saudiyya Al Wehda da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia.[1]

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Ben Mohamed ya buga wa AS mata na Sahel, Tunis Air Club da AS Banque de l'Habitat a Tunisia. Daga baya ta shiga Jeddah Pride da Al Wehda a Saudi Arabia.[2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ben Mohamed ya buga wa Tunisia kwallo a matakin manya, ciki har da nasarar sada zumunci 4-0 a kan Hadaddiyar Daular Larabawa 6 ga Oktoba 2021.[3]

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "منتخب تونس لكرة القدم النسائية يطير إلى الإمارات لخوض وديتين استعدادًا لمواجهة مصر". Tatweeg News (in Larabci). 1 October 2021. Retrieved 19 October 2021.
  2. "الوحدة السعودي للسيدات يتعاقد مع التونسية ابتسام بن محمد "شرين" قامة من فخر جدة". koraplus.com (in Larabci). 12 August 2023.
  3. "Match Report of United Arab Emirates vs Tunisia - 2021-10-06 - FIFA Friendlies - Women". Global Sports Archive. Retrieved 19 October 2021.