Jump to content

Illse Davids

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Illse Davids
Rayuwa
Haihuwa Cape Town, 26 ga Maris, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a field hockey player (en) Fassara
Nauyi 55 kg
Tsayi 163 cm

Illse Davids (an haife ta a ranar 26 ga watan Maris na shekara ta 1987 a Cape Town, Afirka ta Kudu) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu . A Wasannin Olympics na bazara na 2012 ta yi gasa tare da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Afirka ta Kudu a Gasar mata. Ta yi karatu a Jami'ar North Carolina kuma ta buga wa tawagar hockey wasanni.[1][2][3] Ta sami takardar shaidar digiri na biyu a fannin ilimi (PGCE), Jami'ar Stellenbosch . [4]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Glasgow 2014 - Illse Davids Profile". g2014results.thecgf.com. Archived from the original on 2016-08-21. Retrieved 2016-08-09.
  2. "Illse Davids Bio, Stats, and Results". Olympics at Sports-Reference.com. Archived from the original on 2016-10-05. Retrieved 2016-08-09.
  3. "Illse Davids - Field Hockey". University of North Carolina Athletics (in Turanci). Retrieved 2023-02-08.
  4. "English_News_Archive_11-05-18 - Maties Sport stars graduate". www.sun.ac.za. Retrieved 2023-02-08.