Islando Manuel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Islando Manuel
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 7 ga Janairu, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
C.D. Primeiro de Agosto (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa power forward (en) Fassara
Tsayi 192 cm

Islando Patrício Sebastião Manuel, a.k.a Papá Ngulo, (an haife shi a ranar 7 ga watan Janairun 1991), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne na ƙasar Angola. Islando, wanda ke tsaye a 192 cm (6 ft 3½in), yana wasa azaman mai ƙarfi gaba.[1]

Sana'ar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Tun daga shekarar 2009, Manuel yana taka leda a ƙungiyar Primeiro de Agosto ta Angola a Gasar Kwando ta Angolan.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin watan Mayun 2013, an gayyaci Islando a tawagar Angolan farko ta Afrobasket na 2013.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]