Jasmina Barhoumi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jasmina Barhoumi
Rayuwa
Haihuwa Jamus, 8 Satumba 2002 (21 shekaru)
ƙasa Jamus
Tunisiya
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Jasmina Barhoumi (Arabic:ياسمين برهومي) an haife ta a ranar 8 ga watan Satumbar shekara ta 2002) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Le Moyne Dolphins da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia.[1][2]

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Barhoumi ya buga wa FC Speyer 09, TSV Schott Mainz da 1. FFC Niederkirchen a Jamus.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Barhoumi ta buga wa Tunisia wasa a matakin manya, ciki har da wasan Kofin Mata na Larabawa na 2021 da Lebanon a ranar 24 ga watan Agusta 2021. [3]

Ayyukan kwaleji[gyara sashe | gyara masomin]

Barhoumi ya shiga D'Youville Saints a matsayin sabon shiga a kakar 2022, ya shiga Jami'ar D'Youville a Buffalo, NY, Amurka.

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Jasmina Barhoumi – Spielerinnenprofil". DFB (in Jamusanci). Retrieved 24 August 2021.
  2. "كأس العرب للسيدات.. تونس – لبنان: التشكيلة الأساسية". alchourouk.com (in Larabci). 24 August 2021. Retrieved 24 August 2021.
  3. "مباراة تونس و لبنان للسيدات الشوط الأول" (in Larabci). 24 August 2021. Retrieved 24 August 2021.