Jean Luc Gbayara Assoubre

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jean Luc Gbayara Assoubre
Rayuwa
Haihuwa Lakota (en) Fassara, 8 ga Augusta, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Ivory Coast
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Villarreal CF C (en) Fassara2010-2012290
Gimnàstic de Tarragona (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Nauyi 67 kg

Jean Luc Gbayara Assoubre (an haife shi a ranar 8 ga Agustan 1992), wanda aka fi sani da Jean Luc, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin winger na ƙungiyar Primera Divisió Inter Club d'Escaldes .

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Villareal[gyara sashe | gyara masomin]

An haife shi a Lakota, Ivory Coast,[1] Jean Luc ya sauke karatu daga makarantar matasa ta Villarreal CF, yana yin babban taronsa na farko tare da ƙungiyar C a kakar 2010 – 2011, a Tercera División .

A ranar 3 ga watan Maris 2013, Jean Luc ya fara bayyana tare da ajiyar kuɗi, wanda ya fara a cikin asarar 2–1 a CE L'Hospitale .[2] Ya zura ƙwallonsa ta farko a raga a ranar 5 ga watan Mayu, inda ya zura ƙwallo ta karshe a wasan da suka tashi 2–2 a Yeclano Deportivo .[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Jean Luc: La madurez del revolucionario" [Jean Luc: the growth of the revolutionary] (in Sifaniyanci). Diari de Tarragona. 10 November 2015. Archived from the original on 23 December 2015. Retrieved 22 December 2015.
  2. "Derrota 'in extremis' del Villarreal B ante L'Hospitalet" [Defeat 'in extremis' from Villarreal B against L'Hospitalet] (in Sifaniyanci). Villarreal's official website. 3 March 2013. Archived from the original on 3 May 2014.
  3. "El Villarreal B arranca un punto en su visita al Yeclano (2-2)" [Villarreal B gets a point in its visit to Yeclano (2–2)] (in Sifaniyanci). Villarreal's official website. 5 May 2013. Archived from the original on 3 May 2014.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]