Jump to content

Joëlle Bukuru

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Joëlle Bukuru
Rayuwa
Haihuwa Burundi, 13 ga Faburairu, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Burundi
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Joëlle Bukuru (an haife ta a ranar 13 ga watan Fabrairu 1999)[1] 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar ƙasar Burundi wacce ke taka leda a matsayin 'yar wasan tsakiya ga kulob ɗin Simba Queens da ƙungiyar mata ta Burundi.[1][2] [3] [4]

  1. 1.0 1.1 "Joëlle Bukuru". Global Sports Archive. Retrieved 23 February 2022.
  2. "Joelle Bukuru". Simba Sports Club (in Turanci). 16 June 2021. Archived from the original on 2022-02-25. Retrieved 2022-02-25.
  3. Kuhenga, Elkana (2021-08-28). "Simba face PVP in CECAFA Women opener". Daily News (in Turanci). Archived from the original on 2022-02-25. Retrieved 2022-02-25.
  4. "Joëlle Bukuru, cette footballeuse burundaise qui fait la pluie et le bon temps en Tanzanie".