Jump to content

Joaquín Correa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Joaquín Correa
Rayuwa
Cikakken suna Carlos Joaquín Nahuel Correa
Haihuwa Juan Bautista Alberdi, Tucumán (en) Fassara, 13 ga Augusta, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Argentina
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Juventus FC (en) Fassara-
  Estudiantes de La Plata (en) Fassara2012-2015533
  U.C. Sampdoria (en) Fassara2015-2016
  Sevilla FC2016-2018
  S.S. Lazio (en) Fassara2018-2021
  Inter Milan (en) Fassara26 ga Augusta, 2021-
 
Muƙami ko ƙwarewa second striker (en) Fassara
Ataka
Lamban wasa 10
Nauyi 77 kg
Tsayi 188 cm

Carlos Joaquín Correa (lafazin Mutanen Espanya: [xoaˈkiŋ koˈrea];[a] an haife shi 13 ga Agusta 1994), wanda ake yi masa lakabi da El Tucu (wanda aka samo daga lardin Tucumán na mahaifarsa), [3] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Argentine wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa. Kulob din Ligue 1 Marseille, aro daga Serie A club Inter Milan, da kuma tawagar 'yan wasan Argentina.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]