Jump to content

John Cederquist

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
John Cederquist
Rayuwa
Haihuwa 7 ga Augusta, 1946 (78 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Karatu
Makaranta California State University, Long Beach (en) Fassara
Sana'a
Sana'a Mai sassakawa da masu kirkira
Kyaututtuka
johncederquist.com
Jarida
Certificate
University of michigam

John Carl Cederquist (an haife ta a watan Agusta 7,1946) ɗan ƙasar Amurka ne a cikin itace kuma maginin kayan ɗakin studio wanda aka haife shi a Altadena,California .Ya sauke karatu daga Long Beach State College tare da BA a 1969 da MA a 1971.

Cederquist an fi saninta da ɗan wasa, trompe-l'œil itace taro-sau da yawa a cikin nau'ikan kayan daki-wanda ke ɓata bambance-bambance tsakanin gaskiya da ruɗi.Yakan yi amfani da zane-zane irin na zane-zane da karkatattun ra'ayoyi.Tun 1976,ta koyar a Saddleback College a Mission Viejo,California.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.