Kadek Raditya

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kadek Raditya
Rayuwa
Haihuwa Denpasar (en) Fassara, 13 ga Yuni, 1999 (24 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persepam Madura United (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Kadek Raditya Maheswara (an haife shi 13 ga watan Yuni shekarar 1999) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na ƙungiyar La Liga 1 Persebaya Surabaya . [1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Persiba Balikpapan[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Raditya a Denpasar kuma ya fara aikinsa na ƙwararru tare da Persiba Balikpapan a cikin shekarar 2018.[2][3]

Madura United[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu kan Madura United don taka leda a gasar La Liga 1 a kakar shekarar 2019. Kadek Raditya ya fara wasansa na farko a gasar a ranar 5 ga watan Oktoba shekarar 2019 a wasan da suka yi da Persib Bandung a filin wasa na Gelora Bangkalan, Bangkalan . A ranar 14 ga watan Disamba shekarar 2021, Maheswara ya ci kwallonsa ta farko a Madura United da Borneo a minti na 5 a filin wasa na Manahan, Surakarta .

Persebaya Surabaya[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 29 ga watan Yuni shekarar 2023, Raditya ya sanya hannu kan Persebaya Surabaya na Liga 1 . [4] Ya fara wasansa na farko a ranar 1 ga watan Yuli da Persis Solo a filin wasa na Manahan, Surakarta .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarar 2018, Kadek ya wakilci Indonesia U-19, a gasar AFC U-19 ta shekarar 2018 .

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

As of match played 3 August 2023
Kulob Kaka Kungiyar Kofin Nahiyar Sauran Jimlar
Rarraba Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa
Persiba Balikpapan 2018 Laliga 2 5 0 0 0 - 0 0 5 0
Madura United 2019 Laliga 1 7 0 0 0 - 0 0 7 0
2020 Laliga 1 0 0 0 0 - 0 0 0 0
2021-22 Laliga 1 11 1 0 0 - 1 [lower-alpha 1] 0 12 1
2022-23 Laliga 1 16 0 0 0 - 4 [lower-alpha 2] 0 20 0
Jimlar 34 1 0 0 - 5 0 39 1
Persebaya Surabaya 2023-24 Laliga 1 6 1 0 0 - 0 0 6 1
Jimlar sana'a 45 2 0 0 0 0 5 0 50 2
  1. Appearances in Menpora Cup
  2. Appearances in Indonesia President's Cup

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Indonesia U-19

  • AFF U-19 Gasar Matasa Wuri na uku: 2017, 2018

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Kadek Raditya Tak Menyangka Dipanggil Timnas Indonesia U-22 Lagi" (in Indonesian). Retrieved 2 March 2019.CS1 maint: unrecognized language (link)
  2. "Kadek Raditya Resmi Gabung Madura United". bola.com.
  3. "Madura United vs. Persib - 5 October 2019 - Soccerway". int.soccerway.com. Retrieved 2019-10-05.
  4. "Lengkap, Berikut Daftar Pemain Asing Persebaya Surabaya di BRI Liga 1 2023-2024". www.sportstars.id. 29 June 2023. Archived from the original on 5 July 2023. Retrieved 29 June 2023.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]