Jump to content

Kebotseng Moletsane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kebotseng Moletsane
Rayuwa
Haihuwa Afirka ta kudu, 3 ga Maris, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bloemfontein Celtic F.C.-
  South Africa women's national association football team (en) Fassara-10
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Tsayi 167 cm

Kebotseng Katlego Getrude Molettane (an haife ta a ranar 3 ga watan Maris shekara ta 1995) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Royal AM FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2]

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Molettane a baya ta taka leda don Babban Cibiyar Ayyuka (Tshwane). [3]

Tun daga 2022, ta yi wa Matan Royal AM wasa bayan sun sami tsohuwar ƙungiyar ta Bloemfontein Celtics Ladies . [4]

Afirka ta Kudu

  • Gasar Cin Kofin Afirka ta Mata : 2022 [5]
  1. Setena, Teboho. "Keeper keeps her eye on the ball". News24.
  2. "Coach Ellis names final Banyana Banyana World Cup squad". SAFA.net. June 23, 2023.
  3. teamsa (2012-10-10). "Banyana call-ups for Silindile and Katlego". TeamSA (in Turanci). Retrieved 2024-03-04.
  4. Setena, Teboho. "Keeper keeps her eye on the ball". News24 (in Turanci). Retrieved 2024-03-04.
  5. "Magaia brace hands South Africa first TotalEnergies WAFCON trophy". CAF. 29 June 2023. Retrieved 6 August 2023.