Jump to content

Kelechi Anuna

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kelechi Anuna
Rayuwa
Haihuwa Raleigh (mul) Fassara, 1 Disamba 1989 (35 shekaru)
ƙasa Namibiya
Karatu
Makaranta Pfeiffer University (en) Fassara
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Muƙami ko ƙwarewa point guard (en) Fassara
Nauyi 209 lb
Tsayi 75 in

Kelechi "KC" Oliver Anuna (an Haife shi a a ranar 1 ga watan Disamba 1, 1989) ɗan wasan ƙwallon kwando ne Ba'amurke Ba'amurke don Potros de Nuevo Casa Grande na Liga de Básquetbol Estatal de Chihuahua (LBE) [1] da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Najeriya . [2]

Ya halarci AfroBasket 2017 . [3]

  1. "Liga de Básquetbol Estatal". www.lbechihuahua.mx. Archived from the original on 2018-01-14. Retrieved 2018-01-14.
  2. FIBA profile
  3. AfroBasket 2017 profile