Kelliher, Saskatchewan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Kelliher, (yawan jama'a na 2016 : 217) ƙauye ne a lardin Saskatchewan na ƙasar Kanada a cikin Karamar Hukumar Kellross No. 247 da Rukunin Ƙididdiga na, No. 10 . Kauyen yana da kusan 140 km arewa da birnin Regina.

Tarihi[gyara sashe | gyara masomin]

Kelliher an ƙirƙiri azaman a matsayin ƙauye ranar 27 ga Afrilu, 1909.

Geography[gyara sashe | gyara masomin]

Yanayi[gyara sashe | gyara masomin]

Climate data for {{{location}}}
Watan Janairu Fabrairu Maris Afrilu Mayu Yuni Yuli Ogusta Satumba Oktoba Nuwamba Disamba Shekara
[Ana bukatan hujja]

Alƙaluma[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin kididdigar yawan jama'a ta shekarar 2021 da Statistics Canada ta gudanar, Kelliher yana da yawan jama'a 244 da ke zaune a cikin 129 daga cikin 162 na gidaje masu zaman kansu, canjin yanayi. 12.4% daga yawan jama'arta na 2016 na 217. Tare da yanki na ƙasa na 2.57 square kilometres (0.99 sq mi), tana da yawan yawan jama'a 94.9/km a cikin 2021.

A cikin ƙidayar yawan jama'a na 2016, ƙauyen Kelliher ya ƙididdige yawan jama'a 217 da ke zaune a cikin 123 daga cikin 151 na gidaje masu zaman kansu. 0.5% ya canza daga yawan 2011 na 216. Tare da yanki na ƙasa na 2.81 square kilometres (1.08 sq mi), tana da yawan yawan jama'a 77.2/km a cikin 2016.

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jerin al'ummomi a cikin Saskatchewan
  • Ƙauyen Saskatchewan

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]