Jump to content

Killaly, Saskatchewan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Killaly, Saskatchewan

Killaly ( yawan jama'a na 2016 : 65 ) ƙauye ne a lardin Saskatchewan na ƙasar Kanada a cikin Karamar Hukumar McLeod No. 185 da Sashen Ƙididdiga na No. 5 . Kauyen yana 23 kilomita kudu da birnin Melville akan babbar hanya 47 a mahadar babbar hanya 22 da 47, kuma mintuna 17 kacal a arewacin tafkin Crooked.

Killaly, Saskatchewan

Killaly an ƙirƙiri azaman a matsayin ƙauye a ranar 28 ga Afrilu, 1909.

A cikin kididdigar yawan jama'a ta shekarar 2021 da Kididdiga Kanada ta gudanar, Killaly tana da yawan jama'a 58 da ke zaune a cikin 27 daga cikin 31 na gidaje masu zaman kansu, canjin yanayi. -10.8% daga yawan jama'arta na 2016 na 65. Tare da yanki na ƙasa na 2.64 square kilometres (1.02 sq mi), tana da yawan yawan jama'a 22.0/km a cikin 2021.

Killaly, Saskatchewan

A cikin ƙidayar yawan jama'a na 2016, ƙauyen Killaly ya ƙididdige yawan jama'a 65 da ke zaune a cikin 28 daga cikin 48 na jimlar gidaje masu zaman kansu, a -13.8% ya canza daga yawan 2011 na 74 . Tare da yanki na ƙasa na 2.59 square kilometres (1.00 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 25.1/km a cikin 2016.

  • Jerin al'ummomi a cikin Saskatchewan
  • Ƙauyen Saskatchewan

Samfuri:SKDivision550°45′11″N 102°49′48″W / 50.753°N 102.830°W / 50.753; -102.830Page Module:Coordinates/styles.css has no content.50°45′11″N 102°49′48″W / 50.753°N 102.830°W / 50.753; -102.830