Laburaren Ƙasar Madagascar

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Laburaren Ƙasar Madagascar
national library (en) Fassara
Bayanai
Farawa 1961
Sunan hukuma Bibliothèque nationale de Madagascar
Suna a harshen gida Bibliothèque nationale de Madagascar
Ƙasa Madagaskar
Mamba na African Library and Information Associations and Institutions (en) Fassara
Wuri
Map
 18°54′55″S 47°31′01″E / 18.915254°S 47.517071°E / -18.915254; 47.517071
Ƴantacciyar ƙasaMadagaskar
Region of Madagascar (en) FassaraAnalamanga (en) Fassara
District of Madagascar (en) FassaraAntananarivo-Renivohitra District (en) Fassara
Babban birniAntananarivo
Laburaren Ƙasar Madagascar
Bayanai
Suna a hukumance
Bibliothèque nationale de Madagascar
Iri national library (en) Fassara
Ƙasa Madagaskar
Aiki
Mamba na African Library and Information Associations and Institutions (en) Fassara
Tarihi
Ƙirƙira 1961

Laburare na ƙasa na Madagascar (Bibliothèque nationale de Madagascar ) babban ɗakin karatu ne na ƙasar Madagascar.[1] An kafa shi a cikin shekarar 1961 kuma yana cikin Antananarivo. [2]

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • National Archives na Madagascar
  • Jerin dakunan karatu na kasa

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Bibliothèque nationale de Madagascar ( Archived October 28, 2012, at the Wayback Machine )
  2. "Antananarivo, Madagascar". Archived from the original on 2010-12-20. Retrieved 2023-05-07.

Bibliography[gyara sashe | gyara masomin]

  • Marcel Lajeunesse, ed. (2008). "Madagascar". Les Bibliothèques nationales de la francophonie (PDF) (in French) (3rd ed.). Bibliothèque et Archives nationales du Québec .OCLC 401164333 .  Free to read

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]