Jump to content

Lisa Schuster

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Lisa Schuster
Rayuwa
Haihuwa München, 28 Mayu 1987 (36 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ice hockey player (en) Fassara
Muƙami ko ƙwarewa forward (en) Fassara
Nauyi 155 lb
Tsayi 169 cm

Lisa Christine Schuster an haife ta 28 ga Mayu 1987 'yar wasan hockey ce ta Jamus don OSC Berlin da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Jamus. Ta halarci gasar cin kofin duniya ta mata ta IIHF ta 2015.

Aiki Kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An zaɓi Schuster don waliktar ƙungiyar hockey ta ƙasar Jamus ta mata a gasar Olympics ta lokacin sanyi ta 2014. Ta yi riko da taimako guda ɗaya.

Schuster kuma ta buga wa Jamus wasa a gasar neman cancantar shiga gasar Olympics ta Shekarar 2014, da kuma ta 2010 na Olympics.

Tun daga 2014, Schuster kuma ta fito a gasar Jamus ta cin kofin duniya ta mata ta IIHF. Fitowarta ta farko ta fito ne a shekarar 2008.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

[1] [2] [3]

  1. 2015 IIHF World Championship roster
  2. IIHF (2011). IIHF Media Guide & Record Book 2012. Fenn/M&S. p. 574. ISBN 978-0-7710-9598-6.
  3. IIHF - Team Germany Stats - 2014 Olympics