Luis Sinisterra
Appearance
|
| |||||||||||||||||||||||||||||||
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
| Cikakken suna | Luis Fernando Sinisterra Lucumí | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Haihuwa |
Santander de Quilichao (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa | Kolombiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
|
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa |
Ataka wing half (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Nauyi | 60 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
| Tsayi | 1.72 m | ||||||||||||||||||||||||||||||
Luis Fernando Sinisterra Lucumí (an haife shi 17 ga Yuni 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Colombia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan wiki ko mai kai hari ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Premier League AFC Bournemouth, a matsayin aro daga ƙungiyar EFL Championship Leeds United, da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Colombia.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.