Maha Amer

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Maha Amer
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi mace
Ƙasar asali Misra
Suna Maha (en) Fassara
Sunan dangi Amer
Shekarun haihuwa 27 ga Maris, 1999
Wurin haihuwa Kairo
Yaren haihuwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Harsuna Larabci da Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a competitive diver (en) Fassara da swimmer (en) Fassara
Wasa diving (en) Fassara

Maha Khalid 'Issa Amer (an haife ta ranar ashirin da bakwai 27 ga watan Maris ɗin shekara ta alif ɗari tara da casa'in da tara 1999) ƴar ƙasar Masar ce mai nutsewa. Ta yi gasar tseren mita uku ta mata a gasar Olympics ta bazarar 2016.[1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Maha Amer". Rio 2016. Archived from the original on 10 December 2016. Retrieved 23 August 2016.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]