Mai ƙarfi!

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

{{Infobox

album|name=Louder!|type=studio|artist=Sofía Reyes|cover=Louder! Cover.png|border=yes|alt=|released=February 3, 2017|recorded=2014–17|venue=|studio=|genre=Latin pop|length=41:03|language=

  • Spanish
  • English

|label=Warner Music Latina|producer=

|prev_title=|prev_year=|next_title=Mal de Amores|next_year=2022|misc=Template:Singles}}

Template:Infobox album Template:Infobox album Template:Infobox album Mai ƙarfi! kundi na farko na studio ne na mawakiya-mawaƙiyar Mexico Sofia Reyes . An sake shi a kan 3 Fabrairu 2017 ta Warner Music Latina . An riga an fitar da albam ɗin tare da fitar da waƙoƙin " Muévelo ", "Conmigo (Sauran Rayuwarku)", " Solo Yo " da "Legaste Tú". Kundin ya kuma haɗa da haɗin gwiwar Cash Cash, "Yadda ake Soyayya". A farkon shekarar 2015 ne aka shirya fitar da kundin, duk da haka an jinkirta shi saboda wasu dalilai da ba a san su ba.

Fage[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan sanya hannu tare da D'Leon Records a cikin Yuni 2014, Reyes ta fito da waƙarta ta farko " Muévelo " kuma ta tsara fitar da kundi na farko a farkon 2015.   Daga wannan kwanan wata zuwa Janairu 2017, mawaƙin ya sake fitar da ƙarin guda uku, guda ɗaya na talla kuma wanda aka nuna akan Cash Cash 's "Yadda Ake Soyayya" da Spencer Ludwig 's "Diggy". A cikin Nuwamba 2016, an ba da sanarwar cewa za a yi wa lakabin kundi na farko na Reyes mai suna Louder kuma za a jefar da shi a cikin Fabrairu 2017.

Marasa aure[gyara sashe | gyara masomin]

An fito da waƙar Reyes na halarta na farko " Muévelo " a ranar 22 ga Agusta, 2014 kuma ya fito da waƙoƙin baƙo daga mawaƙin Puerto Rican Wisin . Reyes ya rubuta "waƙar abokantaka na wasan dare" tare da Wisin, Toby Gad, Lil' Eddie, Eritza Laues, Marissa Jack, da Slikk. Waƙar ta kai kololuwa a lamba 25 akan waƙoƙin Billboard Hot Latin kuma a lamba 18 akan ginshiƙi na jirgin saman Mexico . A cikin Spain, ya kai kololuwa a lamba 13 kuma an ba da takardar shaidar platinum.

"Conmigo (Sauran Rayuwarku)" an sake shi a matsayin kundi na biyu a farkon 2016. An siffanta waƙar a matsayin "kyakkyawan ra'ayi mai ban sha'awa, rikodin yare biyu tare da fahimtar R&B" kuma furodusan Romanian Andrei Mihai, Nuyorican Lil' Eddie da Reyes ne suka rubuta kuma suka samar.

Kashi na uku, " Solo Yo ", wanda ke nuna mawakin Amurka Prince Royce, an sake shi a ranar 28 ga Janairu, 2016. Tare da "Solo Yo", Reyes ta zama mace ta farko da za ta jagoranci wasan solo don buga lamba 1 akan ginshiƙi na Waƙoƙi na Billboard Latin Pop a cikin shekaru biyar. Lokaci na ƙarshe da wata mace ta lashe ginshiƙi shine a cikin 2011 lokacin da Jennifer Lopez ta shafe makonni biyar a saman ginshiƙi tare da " Ven A Bailar ". An fitar da wata wakar Turanci mai taken "Babu Wani Sai Ni" a ranar 3 ga Maris, 2016.

A ranar 21 ga Oktoba, 2016, Reyes ya fito da "Llegaste Tú" wanda ke nuna Reykon a matsayin kundi na huɗu.

Ɗaliban"Mai kara! (Love Is Loud)" wanda ke nuna ɗan wasan Kanada Francesco Yates da trumpeter Spencer Ludwig, an sake shi azaman talla ɗaya a watan Satumba 2, 2016. Waƙar "waƙa mai ƙarfi da kuzari ta Spanglish" ita ce jigon waƙar Garnier Fructis Mexico #NoCortes yaƙin neman zaɓe. talla[gyara sashe | gyara masomin]

Waƙa da jeri[gyara sashe | gyara masomin]

  Reyes ya fara yawon shakatawa mai ƙarfi don tallafawa kundin. An fara yawon shakatawa a ranar 20 ga Afrilu, 2017 a Buenos Aires a Teatro Gran Rex . A ranar 11 ga Afrilu, 2017, an sanar da cewa ziyarar za ta ziyarci Amurka .

Wannan jerin saitin shine wakilin nunin akan Afrilu 20, 2017 a Buenos Aires, Argentina. Ba wakiltar duk kide-kide na tsawon lokacin yawon shakatawa ba.

 Wannan jerin saitin shine wakilin nunin akan Afrilu 20, 2017 a Buenos Aires, Argentina. Ba wakiltar duk kide-kide na tsawon lokacin yawon shakatawa ba.