Jump to content

Maksim Stojanac

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Maksim Stojanac
Rayuwa
Haihuwa 29 Disamba 1997 (26 shekaru)
ƙasa Beljik
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Sana'a
Sana'a jarumi da mawaƙi
IMDb nm9990063
Mawaƙi Maksim Stojanac

Maksim Stojanac (an haife shi a watan Disamba 29, 1997) mawaƙi ne, mai gabatarwa kuma ɗan wasan kwaikwayo. Kafin ya canza zuwa wasan kwaikwayo, rawa da waƙa a #LikeMe[1], inda ya taka rawar Vince Dubois, ya kasance ɗan wasan ƙwallon ƙafa tare da alkawuran Sint-Job. Maksim kuma zai kasance mai gabatar da shirin The Voice Kids of Belgium a cikin 2022 tare da An Lemmens. Tun 6 ga Mayu, 2022, ya fitar da nasa albam Maksim.

Maksim ya shiga kakar wasa ta biyu ta BV Darts akan VTM a shekarar 2022, wanda kuma ya ci nasara ta hanyar doke Hans Van Alphen a wasan karshe.

Maksim Stojanac

An haifi Stojanac a Antwerp, mahaifinsa ɗan Serbia ne kuma mahaifiyarsa 'yar Rasha ce. Ya karanta harkokin kasuwanci a Karel de Grote Hogeschool.[2]

  1. "'#LikeMe'-acteurs Maksim en Camille zijn nu jeugdidolen: "Tieners die zeggen dat ze je knap vinden... Vreemd soms"" (in Holanci). Het Laatste Nieuws. 2019-04-07.
  2. "De favoriete plekken van Maksim Stojanac: van Beerschot-belofte tot #LikeMe-acteur". Gazet van Antwerpen (in Holanci).